Ushuhuda
Badriya kutoka Oman, anazungumza kuhusu binti yake, matibabu ya Reem katika Hospitali ya Apollo na Dk. Vani
Badriya kutoka Oman, anazungumza kuhusu binti yake, matibabu ya Reem katika Hospitali ya Apollo na Dk. Vani
Nigeria

Badriya kutoka Oman, anazungumza kuhusu binti yake, matibabu ya Reem katika Hospitali za Apollo na Dk. Vani. Tazama video ili kujua jinsi mtoto wa miaka 7 alivyopambana na saratani ya ubongo.

Bi Ama, Nigeria
Bi Ama, Nigeria
Nigeria

Binti yangu alifanyiwa upasuaji wa kurekebisha ugonjwa wa scoliosis katika Hospitali za Apollo, Chennai. Hospitali ya Apollo ni ya kirafiki, ya nyumbani na ya kisasa yenye wataalam wa afya waliohitimu sana, wenye uzoefu na wafanyakazi wanaojali hasa timu ya kimataifa ya huduma kwa wagonjwa. Utunzaji na matibabu ni bora na tafadhali toa kiwango hiki cha huduma bora ya matibabu kwa wanadamu. Mungu ibariki Familia ya Apollo. – Ms.Okwu (Mama wa Bi Ama)

Bi Oshamisu, Nigeria
Bi Oshamisu, Nigeria
Nigeria

Bi Oshamisu kutoka Nigeria alifika katika Hospitali za Apollo kwa ajili ya matibabu ya uvimbe kwenye mfuko wa uzazi. Aliamua kusafiri hadi Hospitali za Apollo kwa ajili ya upasuaji wake ambao ulifanywa kwa kutumia mfumo wa hivi karibuni wa roboti, mfumo wa Da Vinci. Anatoa shukrani zake na jinsi alivyojisikia kutunzwa vizuri na kukaribishwa sana na madaktari wake na walezi wengine. Tazama hadithi yake hapa.

Bi. Costa Rica
Bi. Costa Rica
Nigeria

Asante Apollo. Kwa matibabu bora niliyopata

Bi. Devanayagi, Chennai
Bi. Devanayagi, Chennai
Nigeria

Bi. Devanayagi alifika katika Hospitali ya Apollo Chennai mnamo 2014 kwa upasuaji mgumu; moyo pamoja na upandikizaji wa mapafu mara mbili. Baada ya upasuaji uliofanikiwa, binti yake alimuuliza, Ama sasa unaweza kuzungumza kwa dakika 5 bila kuhisi kupumua? Na hapo baadaye utaweza kukimbia pamoja nami? Ilimtoa machozi na anatoa shukrani zake kubwa Hospitali za Apollo. Tazama hadithi yake kamili hapa.

Bi. Fatima Saad, Nigeria
Bi. Fatima Saad, Nigeria
Nigeria

Ufanisi niliopokea saa 3.00 asubuhi nilipowasili Apollo Chennai ulilinganishwa na huduma ya hoteli ya nyota tano. Madaktari wa Apollo ni wataalamu wa ajabu. Idara ya kimataifa ya wagonjwa, sababu hasa ya ziara yangu ilishughulikia mahitaji yetu yote, na ninatazamia kwa hamu ziara yangu ya pili ya Apollo kwa uchunguzi zaidi. Unachohitaji kufanya kwa ajili ya huduma yako ya afya ni kuangalia katika Hospitali za Apollo na ustawi wako unatunzwa.

Bi. Lady ADA Chukwudoze, Nigeria
Bi. Lady ADA Chukwudoze, Nigeria
Nigeria

“Nimefurahishwa sana na hali ya mshikamano na uhusiano kati ya wafanyakazi wa idara mbalimbali, karibu kama familia. Kwa ufanisi na ukarimu. Nyote mmefanya kukaa kwangu hapa kusiwe na mafadhaiko na furaha. Asanteni nyote”.

Bi. Lilian, Kenya
Bi. Lilian, Kenya
Nigeria

Bi Lilian alifika katika Hospitali ya Apollo Chennai kutoka Kenya kwa matibabu kufuatia ajali iliyosababisha kuvunjika. Siku 3 tu baada ya upasuaji wake, aliweza kutembea. Anamshukuru Mungu na Dk. Sajan waliomhudumia wakati wa matibabu yake. Tazama zaidi Bi Lilian anachosema kuhusu uzoefu wake.

Bi. Locowa Salim Salam Alishauriwa kwa matibabu ya saratani ya matiti nchini India na Dk. TPS Bandari, Daktari Bingwa wa Upasuaji wa Oncologist.
Bi. Locowa Salim Salam Alishauriwa kwa matibabu ya saratani ya matiti nchini India na Dk. TPS Bandari, Daktari Bingwa wa Upasuaji wa Oncologist.
Nigeria

Hospitali ya Apollo Hyderabad (Apollo Healthcity) ndiyo hospitali bora zaidi ya matibabu ya saratani ya matiti nchini India na wagonjwa wetu wa kimataifa husafiri kutoka kote ulimwenguni kwa kutumia vifaa vya utalii wa matibabu na usaidizi unaotolewa na Hospitali za Apollo. Bw. Juma Khamis mtoto wa mgonjwa wetu Bi. Locowa Salim salam ametoa maoni na uzoefu wake muhimu katika ziara ya hospitali ya Apollo Hyderabad.

Bi. Vishmi, Sri Lanka
Bi. Vishmi, Sri Lanka
Nigeria

Miss Vishmi, mwenye umri wa miaka 13 kutoka Sri Lanka alitibiwa katika Hospitali za Apollo kwa ajili ya Scoliosis kufuatia upasuaji wa dada yake. Anashiriki uzoefu wake wakati wote wa upasuaji na matibabu yake hospitalini. Tazama ushuhuda wake kamili hapa.

Bibi Amna Abdulla kutoka Oman akifanyiwa upasuaji katika Hospitali ya Apollo, Chennai
Bibi Amna Abdulla kutoka Oman akifanyiwa upasuaji katika Hospitali ya Apollo, Chennai
Nigeria

Dk.JKA Jameel kutoka Hospitali ya Apollo, Chennai alianza maisha mapya kwa kumfanyia upasuaji tata wa tumbo Bibi Amna Abdulla kutoka Oman. Bibi Amna alikuwa amepata matatizo makubwa kwenye utumbo wake, yaliyotokana na kuganda kwa mishipa ya damu. Alidhoofishwa sana na ugonjwa wake, kabla ya kuamua kutafuta msaada wa kitaalamu kutoka Hospitali za Apollo, Chennai. Tazama jinsi moja ya kesi ngumu zaidi za Gastroenterology kuonekana katika hospitali zetu zilishindwa.

Bibi Katija, Mauritius
Bibi Katija, Mauritius
Nigeria

Ningependa kuzishukuru Hospitali za Apollo, madaktari wake na timu ya kimataifa ya huduma kwa wagonjwa kwa uzoefu mzuri tuliokuwa nao wakati wa matibabu yangu. Wahudumu wa uuguzi wametupa utunzaji wa ajabu na tulikuwa na uzoefu mzuri. Chennai ni mji mzuri sana na watu wengi wazuri.

Bw. Amos Karanja, Kenya
Bw. Amos Karanja, Kenya
Nigeria

Bw. Amos Karanja alifika katika Hospitali za Apollo kutoka Kenya baada ya marafiki kumpendekeza kuhusu hali ya moyo wake. Kwa miaka 35 iliyopita, hakuweza kupata utambuzi sahihi wa nini kilikuwa kikimsumbua, hadi alipofika Hospitali ya Apollo alipogundua kuwa alikuwa na tundu kwenye moyo wake na kufanyiwa upasuaji uliofanikiwa. Tazama video ili kusikia hadithi yake kamili.

Bw. Hilal Mubarak kutoka Oman anazungumzia upasuaji wake katika hospitali za Apollo
Bw. Hilal Mubarak kutoka Oman anazungumzia upasuaji wake katika hospitali za Apollo
Nigeria

Hivi ndivyo Hospitali za Apollo zilivyotibu mojawapo ya kesi ngumu zaidi za ugonjwa wa gastroenterology. Msikilize Dk. JKA Jameel mwenyewe.

Bw. Igamberdiev Ilhomberdi, Uzbekistan
Bw. Igamberdiev Ilhomberdi, Uzbekistan
Nigeria

Apollo imegusa maisha yangu, shukrani kwa madaktari na wafanyakazi wake wa ajabu na Chennai ni mji mzuri. Asante Apollo.

Bw. Okoro, Nigeria
Bw. Okoro, Nigeria
Nigeria

Ningependekeza kituo cha hali ya juu cha Apollo kwa yeyote anayetafuta huduma bora za afya, shukrani kwa udugu wake wa matibabu na wafanyikazi katika idara zote.

Bwana Ahab Hamadi kutoka Misri – Upasuaji wa Cyber Knife kwa Acoustic Schwannoma
Bwana Ahab Hamadi kutoka Misri – Upasuaji wa Cyber Knife kwa Acoustic Schwannoma
Nigeria

Ni nini kilimfanya Bw. Ahabu Hamadi kuchagua upasuaji wa Cyber Knife wa Hospitali ya Apollo kwa ajili ya Acoustic Schwannoma na kuruka kutoka Misri, ambako alikuwa na matibabu mbadala? Tazama hapa.

Mheshimiwa Suresh Chokhani
Mheshimiwa Suresh Chokhani
Nigeria

Ni kwa miaka minne ambapo ninakuja katika Hospitali za Apollo Gleneagles, Kolkata, India kwa uchunguzi wangu wa kila mwaka wa afya. Hospitali ni bora kila njia. Madaktari wanaojali na wenye uwezo huwaweka wagonjwa raha na wauguzi ni wazuri katika kazi zao. Ubora wa huduma unalinganishwa na hospitali za nje ya nchi. Kwa teknolojia za hivi karibuni na mbinu ya kujali, kukaa hospitalini kunakuwa kwa kupendeza. Gharama ni ndogo ikilinganishwa na Uchina au Ujerumani. Nadhani watu wengi zaidi wanapaswa kutumia vifaa vya hospitali hii ya hali ya juu na kufurahia baraka za Afya Bora.

Mwalimu. Hasim, Mauritius
Mwalimu. Hasim, Mauritius
Nigeria

Mwalimu Hasim na familia yake walisafiri hadi Hospitali za Apollo kutoka Mauritius kwa huduma ya watoto. Alipokuwa na umri wa miaka 8, Hasim alianza kuwa na matatizo ya kutembea na iligunduliwa kuwa ana ugonjwa wa kuharibika kwa misuli. Familia hiyo iliamua kuja Chennai kwa upasuaji wa uti wa mgongo wakati Hasim alipopoteza uwezo wa kutembea akiwa na umri wa miaka 12. Wauguzi, wafanyakazi na kila mtu hospitalini walimtunza sana. Hasim na familia yake wanatoa shukrani zao na kushiriki uzoefu wao katika video hii.

Mwalimu. Mobeen Ahmed, pakistan
Mwalimu. Mobeen Ahmed, pakistan
Nigeria

New Delhi, Nov 20 (IANS) Mvulana mwenye umri wa miaka 14 atarejea nyumbani kwake Pakistan Ijumaa akiwa na maisha mapya kutokana na mkuu wa Congress Sonia Gandhi – mfano mwingine wa nia njema kati ya watu na watu kati ya pande hizo mbili. . Mobeen Ahmed alikuwa anaugua ugonjwa wa cirrhosis ya ini tangu akiwa na umri wa miaka miwili. Ingawa hakukuwa na kituo cha upandikizaji nchini Pakistan, matibabu nje ya nchi yangegharimu zaidi ya babake Iftakar Ahmad, mpishi, angeweza kumudu. Baada ya kutafuta pesa, Iftakar, Mobeen na kaka yake mkubwa Bismil walifika Delhi kwa matibabu katika Hospitali ya Indraprastha Apollo. Kutafuta msaada, walimgeukia Gandhi. Seli ya kutatua malalamiko katika ofisi ya Gandhi ilijibu ombi lao. Ana ndugu nane na baba yake anafanya kazi ya upishi. Mobeen alikuwa kesi iliyopotea hadi kufikia kwa rais wa Congress. Pesa za matibabu yake zilipatikana kupitia matangazo ya magazeti, Archana Dalima, mkuu wa kiini cha utatuzi wa malalamiko, aliiambia IANS. “Soniaji pia aliomba mamlaka ya hospitali kulegeza gharama za upandikizaji wa ini,” alisema. Hospitali iliondoa ada yake na kupunguza gharama za matibabu kutoka milioni 1.5 hadi 600,000. “Hatukutoza ada yoyote kwa upasuaji wa kimatibabu,” alisema Anupam Sibal, daktari wa magonjwa ya tumbo ya watoto na mkurugenzi wa matibabu wa kikundi katika Hospitali ya Apollo. “Tulipomwona kwa mara ya kwanza alikuwa amedhoofika sana, ana utapiamlo na anaugua upungufu wa damu na homa ya manjano, tumbo lilikuwa limevimba, macho ya njano, kudumaa na kucha kuvimba, ini lilikuwa limeharibika kabisa na tulijua anahitaji kupandikizwa ini,” alisema. sema. Bismil, 20, alitoa asilimia 40 ya ini lake kwa ajili ya upandikizaji na upasuaji wa kupandikiza ini ulifanyika Oktoba 21. “Sasa Mobeen na kaka yake wamepata nafuu na wako tayari kusafiri,” alisema Sibal. Kabla ya kurudi nyumbani Lahore, Mobeen Jumatano alikutana na Gandhi, ambaye alimpa zawadi ya vifaa vya kriketi na, akijua kupenda kwake filamu za Kihindi, baadhi ya CD za sinema. Kesi yake iliwakumbusha wengi kuhusu Noor Fatima, msichana wa Pakistani mwenye umri wa miaka miwili, ambaye wazazi wake walimleta hapa mwaka wa 2003 kwa ajili ya upasuaji wa nadra wa moyo huku kukiwa na taarifa nyingi za vyombo vya habari zinazoongoza kuungwa mkono na Wahindi, kutoka kwa maombi hadi usaidizi wa kifedha. Mobeen alikuwa mtoto wa tano wa Pakistani kufanyiwa upandikizaji wa ini katika Hospitali ya Apollo, ambayo imefanya upandikizaji wa ini 125 katika kipindi cha miezi 22 iliyopita.